ดูเรื่องงานค่ะ

โดย: บีบี [IP: 49.48.173.xxx]
เมื่อ: 2013-05-09 22:00:53
รบกวนดูให้หน่อยได้มั้ยคะ คือว่า อยากทราบว่า เราจะไปขายเครื่องดื่มที่หน้าตึกแห่งหนึ่งค่ะ อยู่ตรงข้างทางนะคะ เจ้าของตึกเค้าให้แ้ร้ว เรายกเค้าเตอร์ไปแล้ว ต่อไฟแล้ว แต่ต้องรอถามภรรยาเค้าว่าจะให้เราเก็บของในตึกหรือไม่ แต่ว่าอยู่ดีๆ ก็เงียบไปเรยค่ะ สรุปเราอยากรู้ว่าเค้าให้เราเช่ามั้ยมีอะไรเปลี่ยนแปลงหรือเปล่าเพราะ เค้าไม่ติดต่อมาเรย และเราก็ถามไพ่ว่า ถ้าสมมุติว่าได้ไปขายที่นั้น จะขายดีหรือไม่ หรือว่าไม่ควรขายเครื่องดื่ม สรุปคืออยากรู้ว่ามันมีอุปสรรคอะไรมั้ยค่ะ กับการจะไปขายที่นั่นนะคะ จับไพ่ได้ดังนี้ค่ะ

1 king of swords

2 Queen of Wands

3 Death

4 แปดดาบ

5 ห้าเหรียญ

6 Ace of Wands

7 The World

8 The Fool

9 The Star

10 Queen of Pentacles

.....................................

ความรักค่ะ

ถามว่าเขารู้สึกอย่างไรกับเรา

1 สามเหรีญ 2 ราชาถ้วย 3 พระอาทิตย์ 4 อัศวินดาบ

............................................

ความรักค่ะ(คนเก่า)ถามว่าจะกลับมารักกันมั้ย เค้ารู้สึกอย่างไรกับเรา

1ความตาย 2 สี่ดาบ 3 แปดไม้เท้า 4 หกเหรียญ

ขอบคุณค่า
#1 โดย: kratibnoi [IP: 110.164.244.xxx]
เมื่อ: 2013-05-19 10:26:53
ความรักค่ะ

-เรื่องขายน้ำมองหาที่อื่นไว้บ้างดีกว่าค่ะ เจ้าของพื้นที่มองหาผู้เช่าที่สามารถให้ค่าเช่าแพงๆแก่เขาได้ค่ะ

ถามว่าเขารู้สึกอย่างไรกับเรา

ความจริงจังที่มีลดลงค่ะ ผ่านเดือน กพปีหน้าได้ก็น่าจะดีขึ้นค่ะ

..........................................

ความรักค่ะ(คนเก่า)ถามว่าจะกลับมารักกันมั้ย เค้ารู้สึกอย่างไรกับเรา

กลับมาทักทายกันมากกว่าที่จะกลับมารักกันค่ะ
#2 โดย: บีบี [IP: 171.4.128.xxx]
เมื่อ: 2013-05-20 20:17:14
อืม ขอบคุณมากๆเรยค่ะ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 355,891